For adoption
Male เพศผู้ เฟรนช์ บูลด็อก (French bulldog) นิสัยดี ติดคน น่ารัก ไม่ดื้อ ไม่พูดมาก อายุ 5 ขวบ ช่วยมาจากฟามร์ผสมพันธ์ขาย ตรวจเลือด ทำวัคซีนแล้ว ท่านในที่หลงรักสายพันธุ์นี้ สามารถเข้ามาเยี่ยมน้องได้ก่อน หรือท่านที่พร้อมอุปการะ เราก็ยินดีค่ะ
ทางมูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด เปิดทุกวันทำการ ตั้งแต่เวลา 9:00-17:00 แวะมาเยี่ยมพวกเขานะคะ
น้ำฝน ฮิลเกอรส์
แอดมินเพจ และผู้ร่วมก่อตั้ง
มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด
For adoption Male เพศผู้ เฟรนช์ บูลด็อก (French bulldog) นิสัยดี ติดคน [..]
19 เม.ย. 2566 ,
เข้าชม
1,471 ครั้ง
![For adoption Male เพศผู้ เฟรนช์ บูลด็อก (French bulldog) นิสัยดี ติดคน น่ารัก ไม่ดื้อ ไม่พูดมาก อายุ 5 ขวบ ช่วยมาจากฟามร์ผสมพันธ์ขาย ตรวจเลือด ทำวัคซี For adoption Male เพศผู้ เฟรนช์ บูลด็อก (French bulldog) นิสัยดี ติดคน น่ารัก ไม่ดื้อ ไม่พูดมาก อายุ 5 ขวบ ช่วยมาจากฟามร์ผสมพันธ์ขาย ตรวจเลือด ทำวัคซี](./img/post/20230425105256.jpg)
For adoption Male เพศผู้ เฟรนช์ บูลด็อก (French bulldog) นิสัยดี ติดคน น่ารัก ไม่ดื้อ ไม่พูดมาก อายุ 5 ขวบ ช่วยมาจากฟามร์ผสมพันธ์ขาย ตรวจเลือด ทำวัคซีนแล้ว
เรื่องอื่นที่เกี่ยวข้อง
ถึงแล้ว Thank you Rachel Anne Foxy สาวน้อยที่เดินทางไกล ข้ามน้ำข้ามทะเลจาก Thailand-Ontario Canada น้องหมาถึงที่หมายอย่างปลอดภัย กับครอบใหม่ ชีวิตใหม่ ขอให้หนูมีความสุขนะ หมาน้อย
ถึงแล้ว Thank you Rachel Anne Foxy สาวน้อยที่เดินทางไกล ข้ามน้ำข้ามทะเลจาก Thailand-Ontario Canada น้องหมาถึงที่หมายอย่างปลอดภัย กับครอบใหม่ ชีวิตใหม่ ขอให้หนูมีความสุขนะ หมาน้อย
Happy lovely The Kitten has been adopted
Happy lovely The Kitten has been adopted
หาบ้านหมาน้อย Adopt only “พิกัดอำเภอดอยสะเก็ด” ลูกสุนัขพันธุ์ผสมตามรูป แม่สุนัขคลอดลูกในป่า ตอนนี้มีคนเอาลูกสุนัขมาดูแลชั่วคราวเพื่อความปลอดภัย ท่านใดที่อุปการะพวกเขาเหล่านี้ ท่านสามารถนำลูกสุนัขมา ทำวัคซีนป้องกันโรคหัด โรคสำไส้อักเสบฟรี
หาบ้านหมาน้อย Adopt only “พิกัดอำเภอดอยสะเก็ด” ลูกสุนัขพันธุ์ผสมตามรูป แม่สุนัขคลอดลูกในป่า ตอนนี้มีคนเอาลูกสุนัขมาดูแลชั่วคราวเพื่อความปลอดภัย ท่านใดที่อุปการะพวกเขาเหล่านี้ ท่านสามารถนำลูกสุนัขมา ทำวัคซีนป้องกันโรคหัด โรคสำไส้อักเสบฟรี
ติดต่อเรา
![](img/logo-top.png)
E-Mail : santisookdogsandcats@gmail.com
facebook : มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด
เลขที่บัญชี : 403 7 834644
ชื่อบัญชีมูลนิธิ : ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบิ๊กซีหางดง บัญชีออมทรัพย์
ชื่อบัญชี "มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด"
"ท่านสามารถช่วยเรา เพื่อให้ชีวิตใหม่แก่พวกเขา โดยการบริจาคอาหารหรือนำเอาสุนัขและแมวเหล่านี้ไปรับอุปการะ สุนัขและแมวของศูนย์ได้รับการฉีดวัคซีน และตัวเมียได้รับการทำหมันแล้ว หรือท่านสามารถบริจาคโดยโอนเงินเข้าบัญชี"