Thank you for all Donations ทุกความเมตตาทุกความช่วยเหลือ
ของทุกๆท่าน แม้ผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนาม ทุกการให้ สิ่งของ ทั้งที่มามอบด้วยตัวท่านเองและ ส่งมาทางพัสดุ อาหาร ที่เกี่ยวกับสัตว์ เรารับทุกอย่าง แม้จะเป็นสิ่งของใช้แล้ว ทางมูลนิธิได้รับทุกชิ้น ใช้ทุกอย่างให้เกิดประโยชน์ต่อน้องหมาน้องแมว ตามเจตนารมณ์ของทุกท่านที่มอบให้
ขอบพระคุณทุกๆท่านจากใจ แทน 4 ขาทั้งหลาย
แอดมินเพจ และ ผู้ร่วมก่อตั้ง
น้ำฝน ฮิบเกอรส์
Thank you for all Donations ทุกความเมตตาทุกความช่วยเหลือ ของทุกๆท่าน แ [..]
11 เม.ย. 2566 ,
เข้าชม
518 ครั้ง
![Thank you for all Donations ทุกความเมตตาทุกความช่วยเหลือ ของทุกๆท่าน แม้ผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนาม ทุกการให้ สิ่งของ ทั้งที่มามอบด้วยตัวท่านเองและ ส่งมาทา Thank you for all Donations ทุกความเมตตาทุกความช่วยเหลือ ของทุกๆท่าน แม้ผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนาม ทุกการให้ สิ่งของ ทั้งที่มามอบด้วยตัวท่านเองและ ส่งมาทา](./img/post/20230425104235.jpg)
Thank you for all Donations ทุกความเมตตาทุกความช่วยเหลือ ของทุกๆท่าน แม้ผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนาม ทุกการให้ สิ่งของ ทั้งที่มามอบด้วยตัวท่านเองและ ส่งมาทางพัสดุ อาหาร ที่เกี่ยวกับสัตว์
เรื่องอื่นที่เกี่ยวข้อง
ขอขอบพระคุณ ตัวแทน สังกัด Cup C official ภายใต้การดูแลจากทางแอพพลิเคชั่น Joylada ที่ร่วมบริจาคเงิน จำนวน5,000บาทให้แก่ทางมูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด
ขอขอบพระคุณ ตัวแทน สังกัด Cup C official ภายใต้การดูแลจากทางแอพพลิเคชั่น Joylada ที่ร่วมบริจาคเงิน จำนวน5,000บาทให้แก่ทางมูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด
Thank you so much ขอบพระคุณผู้ให้ ที่นำอาหารน้องหมาน้องแมว มาบริจาคให้แก่ทางมูลนิธิ สิ่งของทุกอย่างที่ท่านนำมามอบให้เราใช้ทุกอย่างเพื่อให้เกิด ประโยชน์ต่อสิ่งที่ทุกท่านตั้งใจ ขอสิ่งดีๆจงมีแด่ผู้ให้ตลอดไป ขอบพระคุณมากค่ะ
Thank you so much ขอบพระคุณผู้ให้ ที่นำอาหารน้องหมาน้องแมว มาบริจาคให้แก่ทางมูลนิธิ สิ่งของทุกอย่างที่ท่านนำมามอบให้เราใช้ทุกอย่างเพื่อให้เกิด ประโยชน์ต่อสิ่งที่ทุกท่านตั้งใจ ขอสิ่งดีๆจงมีแด่ผู้ให้ตลอดไป ขอบพระคุณมากค่ะ
Thank you for all Donations ทุกความเมตตา ทุกความช่วยเหลือ ของทุกๆท่าน แม้ผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนาม
Thank you for all Donations ทุกความเมตตา ทุกความช่วยเหลือ ของทุกๆท่าน แม้ผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนาม
ติดต่อเรา
![](img/logo-top.png)
E-Mail : santisookdogsandcats@gmail.com
facebook : มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด
เลขที่บัญชี : 403 7 834644
ชื่อบัญชีมูลนิธิ : ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบิ๊กซีหางดง บัญชีออมทรัพย์
ชื่อบัญชี "มูลนิธิสันติสุขเพื่อสุนัขและแมวจรจัด"
"ท่านสามารถช่วยเรา เพื่อให้ชีวิตใหม่แก่พวกเขา โดยการบริจาคอาหารหรือนำเอาสุนัขและแมวเหล่านี้ไปรับอุปการะ สุนัขและแมวของศูนย์ได้รับการฉีดวัคซีน และตัวเมียได้รับการทำหมันแล้ว หรือท่านสามารถบริจาคโดยโอนเงินเข้าบัญชี"